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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi wa viongozi kama ifuatavyo: 
 

1) Amemteua Bi. Mwamini Juma Malemi kuwa Mwenyekiti wa Bodi 
ya Wadhamini ya Mfuko wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF). Bi. 
Malemi ni Naibu Katibu Mkuu Mstaafu. 
 

2) Amemteua Prof. Yunus Daud Mgaya kuwa Mwenyekiti wa Bodi 
ya Magavana ya Chuo cha Usimamizi wa Wanyamapori Mweka. 
Prof. Mgaya ni Mkurugenzi Mkuu Mstaafu wa Taasisi ya Taifa ya 
Utafiti wa Magonjwa ya Binadamu (NIMR). 
 

3) Amemteua Bw. James Bakinege Mbalwe kuwa Mkurugenzi Mkuu 
wa Bodi ya Michezo ya Kubahatisha (GBT) kwa kipindi cha pili. 
 

Uteuzi huu umeanza tarehe 14 Novemba, 2023 
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